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FOMU YA KUFUNGUA AKAUNTI YA TOTO FUTURE SAVINGS
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. Akaunti hii ni ya Akiba ya pamoja (Joint Account).
. Mwanachama mkuu pekee ndiye anayeweza kumtambulisha mtoto/watoto.
Kwa wazazi ambao wote ni Wanachama wakuu wanashauriwa kushinki kufungua akaunti hii.

. Mwanachama mkuu aliyeshriki kufungua akaunti hii ana haki ya kupata tasriifa za akaunti hii wakati wowote
isipokuwa kama kuna maelekezo mengine.

. Mwanachama mkuu aliyeshriki kufungua akaunti hii anaweza kubadilisha taariifa za akaunti wakati wowote.

. Mwanachama mkuu aliyeshriki kufungua akaunti hii ataweza kutumia fedha hizi wakati wowote pindi uhitaiji
unapotokea.

. Fedha zitaedelea kuwa mali ya Mwanachama mkuu aliyefungua akaunti hii mpaka moto atakapofikisha umri wa
miaka 21.

. Baada ya mtoto kufikisha miaka 21, Mwanachama mkuu aliyefungua akaunti hii atatoa maelekezo kuhusu akiba
hiyo, na mtoto atakuwa na uhuru wa kujiunga na chama au la.

. Akaunti hii itapata riba ya asilimia 7% kwa mwaka.

. Tafadhali ambatanisha nakala ya cheti cha kuzaliwa cha mtoto/watoto.

Q TAARIFA ZA WATOTO

TAREHE YA MAHALI PA KUZALIWA
NA. PICHA MAJINA MATATU KUZALIWA (WILAYA, MKOA)
Bandika Picha
1 H
apa
2 Band|_i|ka Picha
apa
Bandika Picha
3 : Hapa :
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€ TAARIFA ZA WATOTO (INAENDELEA)

TAREHE YA MAHALI PA KUZALIWA

NA. PICHA MAJINA MATATU KUZALIWA (WILAYA, MKOA)

Hapa

Bandika Picha
: Hapa :

Q TAMKO LA MWOMBAJI

Ninaomba/Tunaomba TRA SACCOS LTD ifungue Akaunti ya pamoja (Joint Account) ya TOTO FUTURE SAVINGS
kulingana na tasriifa za mtoto/watoto hapo juu itakayojulikana kwa jina la:

Jina la Akaunti:

(Mwanachama Mkuu Apendekeze Jina la Mtoto mmoja litumike kama jina la Akaunti).

Ninathibitisha/tunathibitisha kuwa taariifa zilizotelewa katika fomu hii ni sahihi na ni za kweli, na kwamba hakuna
taariifa zilizoachwa/kufichwa ambazo zinaweza kusaidia katika kufanya maamuzi ya kufungua/kutofungua
Akaunti hii.

MWANACHAMA 1 (Mwanachama Mkuu) MWANACHAMA 2 (Mwanachama Mkuu)
Jina la Kwanza: Jina la Kwanza:
Jina la Kati: Jina la Kati:
Jina la Ukoo: Jina la Ukoo:
Saini ya Mwanachama: Saini ya Mwanachama:
Tarehe: Tarehe:
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0 KWA MATUMIZI YA OFISI TU

MAELEZO MWANACHAMA 1 MWANACHAMA 2
Jina Kamili

Namba ya Uanachama

Kituo cha Kazi

Kiasi cha Hisa
Hali ya Uwekaji Akiba (NZURI / MBAYA)

Hali ya Marejesho ya Mkopo (NZURI /
DEFAULTER)

Tarehe ya Kujiunga

e TAARIFA ZA AKAUNTI INAYOFUNGULIWA

Namba ya Akaunti:

Jina la Akaunti:

HATUA JINA SAINI NA TAREHE MHURI

Ombi la Kufungua Akaunti
limeshakikiwa na:

Akaunti imefunguliwa na:

Akaunti imeidhinishwa na:

..........................................................................................................................................................................

VIAMBATANISHO VINAVYOHITAJIKA:

Tafadhali wasilisha fomu hii ofisi za TRA SACCOS LTD au itume kwa barua pepe: info@trasaccos.co.tz
Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa kupiga simu bure kwenda namba: +255 80 071 4111

Au tutumie ujumbe WhatsApp kwa namba: +255 743 600075
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