FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA TANZU NA UFUNGUZI WA

AKAUNTI YA JIKIMU

SEHEMU HII IJAZWE NA MWANACHAMA MKUU

Mimi (Majina Matatu) ambaye ni

mwanachama wa TRA SACCOS LTD Kwa ridhaa yangu bila kulazimishwa na mtu yeyote Mvici)f:t?a)}?wa
namtambulisha ndugu ambaye ni : Uanachama
(mwenza/mtoto) wangu kuwa mwanachama wa TRA SACCOS baada ya kukamilisha Tanzu

vigezo na masharti yaliyowekwa. Aidha, natambua kuwa baada ya utambulisho huu
sitakuwa na mamlaka ya kuingilia ama kuathiri kwa namna yeyote ile haki zake kama i
mwanachama wa TRA SACCOS LTD.

Saini ya Mwanachama Mkuu:

Tarehe:

SEHEMU HIl IJAZWE NA MWOMBAJI WA UANACHAMA TANZU (Mwenza/Mtoto)

o MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

Cheo: Bwana[] Bibi[J] Bi[]

Jina la Kwanza

Jina la Kati

Jina la Ukoo

Tarehe ya Kuzaliwa

Namba ya Kitambulisho cha Taifa (Ambatanisha nakala)

¢®) Taarifa za Makazi ya Kudumu na Mawasiliano

Nambari ya Simu ya Mkononi Barua pepe
Makazi ya Kudumu
Mkoa Wilaya
Mtaa/Kijiji Namba ya Nyumba
TIN Na. FAX
@) Taarifa ya Ajira
Nambari ya Ajira Tarehe ya Kuajiriwa Idara/Taasisi
Mkoa wa Kituo cha Kazi | Kituo cha Kazi | Cheo chako | Chanzo Kingine cha Mapato (Pensheni, Biashara n.k)

Kama Chanzo Kingine cha Mapato ni Biashara

Aina ya Biashara

Mahali Biashara ilipo (Wilaya, Mkoa.)

P.0.BOX 63225 / TOLL FREE: +255 80 071 411 / WHATSAPP: +255 743 600075 / WEBSITE: http://www.trasaccos.co.tz / EMAIL: info@trasaccos.co.tz

Ukurasa 1/3



FOMU YA UANACHAMA TANZU - UKURASA WA 2

¢ Taarifa ya Kibenki

Jina la Benki Jina la Tawi Nambari ya Akaunti

€ Jamaa wa Karibu

Na. | Jina lake Kamili Uhusiano Namba ya Simu

1.

2.

o TAARIFA ZA MICHANGO KWENYE AKAUNTI ZA AKIBA

5a. Makato ya Kiingilizi, Hisa Na Michango

A. KIINGILIZI (TZS 100,000.00): Lipa Benki (TRA SACCOS LTD). NBC 012103020266, CRDB 01J1328947802, NMB
20310008081, AZANIA 001001049552270001

B. MALIPO YA HISA 50 (TZS 1,000,000): Unaweza kulipa kwa awamu. Chagua njia: Mshahara [] Bank Standing
Order (BSO) []

Mwanachama atapaswa kuwainisha Akaunti za Akiba atakazokuwa anachangia kwa Mshahara au kuweka Bank
Standing Order kila mwezi kama ifuatavyo;

Na. | AKIBA Tarehe ya Kuanza Makato | Kiasi (Sio chini ya 100,000) | Njia ya Uchangiaji

1. | AKIBA ZA LAZIMA Mshahara [] BSO []
2 WEKEZA Mshahara [] BSO[]
3 ELIMU Mshahara [] BSO []
4. | TAJIRIKA Mshahara [] BSO []
5. | TOTO FUTURE SAVINGS Mshahara [] BSO []

(kwa michango ya Bank Standing Order tafadhali ambatanisha Standing Order)

5b. Michango inaweza kuwekwa moja kwa moja kwenye akaunti za benki za TRA SACCOS kila mwezi kupitia
akaunti zifuatazo.

Na. | Jina la Benki Nambari ya Akaunti Jina la Akaunti
1 CRDB BANK 01J1328947802 TRA SACCOS LTD
2 NMB BANK 20311008081 TRA SACCOS LTD
3 AZANIA BANK 001001049552270001 TRA SACCOS LTD
4 NBC BANK 012103020266 TRA SACCOS LTD

NB: Hakikisha unakamilisha hisa ndani ya kipindi cha Miezi Minne (4) tangu Tarehe ya Maombi ya Uanachama

@ TAARIFA ZA MTU WA KARIBU

Jina Kamili Uhusiano Namba ya Simu

0 Je wewe ni mwanachama katika SACCOS nyingine?

1). Ndiyo ] 2). Hapana [J
Kama jibu ni NDIYO, tafadhali taja Majina ya vyama na mahali Vvilipo
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€ Tamko la Mwombaiji

Mimi (majina Matatu): ambaye ni: Mume
| / Mke [ / Mtoto [] wa mwanachama mkuu Bwana/Bibi/Bi
ninathibitisha kwamba taarifa zote

nilizotoa hapo juu ni sahihi na kwamba ninafahamu kuwa utoaji wa taarifa zisizo sahihi ni kosa kisheria.
Ninaruhusu taarifa zangu kutumiwa na TRA SACCOS LTD kwa dhumuni la kuchakata maombi yangu ya
Uanachama tanzu.

O Ninaidhinisha taarifa zangu zitumike kufungua Akaunti yangu ya dirisha la Mwanachama (Members'
Portal)

Saini ya Mwombaji:

Tarehe:

0 NYARAKA ZINAZOHITAJIKA

= 1. Cheti cha ndoa ikiwa anayewasilisha maombi ya uanachama ni Mwenza wa Mwanachama aliyepo.

= 2. Cheti cha kuzaliwa ikiwa anayewasilisha maombi ya uanachama ni Mtoto wa Mwanachama
aliyepo.

= 3. Bank Standing order ya makato ya michango ya akiba.

@ KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Taarifa za Mwanachama Mkuu:

1. Jina la Mwanachama Mkuu:

. Tarehe ya Kujiunga na Chama:

2. Nambari ya Uanachama:

3. Kituo cha Kazi:

4. Kiasi cha HISA:

5. Hali ya Uchangiaji wa Akiba: Mwanachama hai[_] Mwanachama Mfu[ ]
6. Hali ya Ulipaji Mikopo: Nzuri[] Mbaya (DEFAULTER) []

7

8

. Maombi haya yamechakatwa na:

9. Tarehe na Saini ya Aliyechakata Maombi:

MHURI WA CHAMA

WEKA MUHURI HAPA
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FOMU YA MAOMBI YA UFUNGUZI WA AKAUNTI YA JIKIMU | ordke Pcnessko

TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

Jina la Kwanza

Jina la Kati

Jina la Ukoo

Jinsia

Nambari ya NIDA

Tarehe ya Kuzaliwa

[0 Mme[] Mke

Mahali Ulipozaliwa (Wilaya, Mkoa)

Namba ya TIN

Namba ya Ajira

Hali ya Ndoa

[] Nimeoa/Nimeolewa["] Sijaoa/Sija

olewa[] Nyingine

TAARIFA ZA MAWASILIANO NA MAKAZ| YA KUDUMU

Namba ya Simu

Namba Mbadala

Barua Pepe

Anwani ya Posta

Mkoa

Wilaya

Kata

Namba ya Nyumba/Mtaa

TAARIFA ZA FEDHA

Taja vyanzo vyako vya mapato (1)

Taja vyanzo vyako vya mapato (2)

Taja vyanzo vyako vya mapato (3)

Jumla ya mapato yako kwa mwaka

[] 15-50 Mil[] 51-100 Mil[] 101-2

00 Mil[] Zaidiya 200
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FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA JIKIMU - UKURASA WA 2

TAARIFA ZA MTU WA KARIBU

Jina kamili Uhusiano Namba za Simu

TAMKO LA MWOMBAJI

Ninakiri kwamba taarifa nilizotoa ni za kweli na sahihi kwa kadri ya uelewa wangu. Ninakubali kufuata
kanuni, taratibu na sera za TRA SACCOS LTD.

Sahihi ya Mwombaji Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI PEKEE

Namba ya Uanachama Namba ya Akaunti

Aliyechakata Ombi la Kufungua Akaunti Saini Tarehe
Aliyefungua Akaunti Saini Tarehe
Aliyeidhinisha Ufunguzi wa Akaunti Saini Tarehe

VIAMBATANISHO VINAVYOHITAJIKA

Nakala ya Kitambulisho cha Taifa

Tafadhali wasilisha fomu hii ofisi za TRA SACCOS LTD au itume kwa barua pepe:
info@trasaccos.co.tz

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa kupiga simu bure kwenda namba: +255 80 071 411

Au tutumizie ujumbe WhatsApp kwa namba: +255 743 600075
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