FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA MKUU ! ik Picha yako

NA KUFUNGUA AKAUNTI YA JIKIMU thapa (Passport size)

Q MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI
1. Jina Kamili: [_| Bwana [_| Bibi [ ] Bi

Jina la Kwanza

Jina la Kati

Jina la Ukoo

Tarehe ya Kuzaliwa

Namba ya Kitambulisho cha Taifa (Ambatanisha nakala)

2. (a) Taarifa ya Ajira

Nambari ya Ajira

Tarehe ya Kuajiriwa

Idara

Mkoa

Kituo cha Kazi

Aina ya Ajira

| [ ] KUDUMU [ ] MKATABA

Kama ni Ajira ya MKATABA (Kuanzia - Hadi)

Cheo chako

Chanzo Kingine cha Mapato (Pensheni, Msaada wa Hiari, Biashara n.k)

Kama Chanzo Kingine cha Mapato ni Biashara

Aina ya Biashara

Mahali Biashara ilipo (Wilaya, Mkoa.)

3. (b) Taarifa ya Kibenki

Jina la Benki

Jina la Tawi

Nambari ya Akaunti

4. Makazi ya Kudumu

Mkoa (Makazi ya kudumu)

Wilaya

Namba ya Nyumba

P.0.BOX 63225 / TOLL FREE: +255 80 071 411 / WHATSAPP: +255 743 600075 / WEBSITE: http://www.trasaccos.co.tz / EMAIL: info@trasaccos.co.tz

Ukurasa 4/4




5. Mawasiliano

Sehemu/Eneo unaloishi Anuani yako ya Posta
Simu ya Ofisini Simu ya Mkononi
Barua pepe (E-Mail) TIN Na.

6. Jamaa wa Karibu

Na. | Jina lake Kamili Uhusiano Namba ya Simu

1

2

Q TAARIFA ZA MICHANGO

7. Makato ya Kiingilio, Hisa Na Michango A. KIINGILIO (TZS 100,000.00): Lipa Benki (TRA SACCOS LTD). NBC 012103020266, CRDB
01J1328947802, NMB 20310008081, AZANIA 00100021049. B. MALIPO YA HISA 50 (TZS 1,000,000): Unaweza kulipa kwa awamu.
Chagua njia: [ | Mshahara [ ] Bank/Standing Order

Kuletwa Kuanzia? Ny -
Na. | AKIBA (Siku/Mwezi/Mwaka) Kiasi (Sio chini ya 100,000)

1 | AKIBA ZA LAZIMA

WEKEZA

2
3 | ELIMU
4 | TAJIRIKA

5 | TOTO FUTURE SAVINGS

NB: Hakikisha unakamilisha hisa ndani ya kipindi cha Miezi Minne (4) tangu Tarehe ya Maombi ya Uanachama

G USHIRIKI KATIKA SACCOS NYINGINE

8. Je wewe ni mwanachama wa vyama vingine vya Ushirika (SACCOS)? |:| Ndiyo |:| Hapana
Kama jibu ni NDIYO, tafadhali taja Majina ya vyama na mahali vilipo:

MEMBERS' PORTAL
9. |:| Ninaidhinisha taarifa nilizotoa zitumike kufungua akaunti yangu ya dirisha la Mwanachama (Members' Portal)

10. Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi.

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

Saini ya Mwombaji Tarehe

Q UONGOZI WA KITUO

Jina la Kiongozi wa Kituo Cheo Simu / Mawasiliano
Mwenyekiti
Katibu

Jina na Saini ya Kiongozi wa Kituo Tarehe

G KWA MATUMIZI YA OFISI TU (UANACHAMA)

1. Aliyepokea maombi ya Uanachama Saini Tarehe
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2. Aliyechakata na kufungua Akaunti

Saini

Tarehe

3. Aliyeidhinisha ufunguzi wa Akaunti

Saini

Tarehe
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FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA . i pchayato

JIKIMU i hapa (Passport size) {

TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

Jinsia Nambari ya NIDA Tarehe ya Kuzaliwa

[ ] Mme [] Mke

Mabhali Ulipozaliwa (Wilaya, Mkoa) Namba ya TIN Namba ya Ajira
Hali ya Ndoa

[ ] Nimeoa/Nimeolewa [ | Sijaoa/Sijaolewa [_] Nyingine

TAARIFA ZA MAWASILIANO NA MAKAZI YA KUDUMU

Namba ya Simu Namba Mbadala Barua Pepe
Anwani ya Posta Mkoa

Wilaya Kata

Namba ya Nyumba/Mtaa

TAARIFA ZA FEDHA

Taja vyanzo vyako vya mapato (1)

Taja vyanzo vyako vya mapato (2)

Taja vyanzo vyako vya mapato (3)

Jumla ya mapato yako kwa mwaka

[] 15-50Mil [_] 51-100 Mil [_] 101-200 Mil [_] Zaidi ya 200
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TAARIFA ZA MTU WA KARIBU

Jina kamili Uhusiano Namba za Simu

TAMKO LA MWOMBAJI

Ninakiri kwamba taarifa nilizotoa ni za kweli na sahihi kwa kadri ya uelewa wangu. Ninakubali kufuata kanuni, taratibu na sera
za TRA SACCOS LTD.

Sahihi ya Mwombayji Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI PEKEE

Namba ya Uanachama Namba ya Akaunti

Aliyechakata Ombi la Kufungua Akaunti Saini Tarehe
Aliyefungua Akaunti Saini Tarehe
Aliyeidhinisha Ufunguzi wa Akaunti Saini Tarehe

VIAMBATANISHO VINAVYOHITAJIKA:
Nakala ya Kitambulisho cha Taifa
Tafadhali wasilisha fomu hii ofisi za TRA SACCOS LTD au itume kwa barua pepe: info@trasaccos.co.tz

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa kupiga simu bure kwenda namba: +255 80 071 4111
Au tutumie ujumbe WhatsApp kwa namba: +255 743 600075
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