FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA . e pchayaro

JIKIMU i hapa (Passport size) {

TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

Jinsia Nambari ya NIDA Tarehe ya Kuzaliwa

O Mme OMke

Mabhali Ulipozaliwa (Wilaya, Mkoa) Namba ya TIN Namba ya Ajira
Hali ya Ndoa

O Nimeoa/Nimeolewa OSijaoa/SijaoIewa ONyingine

TAARIFA ZA MAWASILIANO NA MAKAZI YA KUDUMU

Namba ya Simu Namba Mbadala Barua Pepe
Anwani ya Posta Mkoa

Wilaya Kata

Namba ya Nyumba/Mtaa

TAARIFA ZA FEDHA

Taja vyanzo vyako vya mapato (1)

Taja vyanzo vyako vya mapato (2)

Taja vyanzo vyako vya mapato (3)

Jumla ya mapato yako kwa mwaka

O 15-50 MiIOS1-1 00 Mil O101-200 Mil OZaidi ya 200
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TAARIFA ZA MTU WA KARIBU

Jina kamili

Uhusiano

Namba za Simu

TAMKO LA MWOMBAJI

Ninakiri kwamba taarifa nilizotoa ni za kweli na sahihi kwa kadri ya uelewa wangu. Ninakubali kufuata kanuni, taratibu na sera

za TRA SACCOS LTD.

Sahihi ya Mwombayji

Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI PEKEE

Ninaidhinisha taarifa nilizotoa zitumike kufungua akaunti yangu ya dirisha la Mwanachama (Members' Portal)

Namba ya Uanachama Namba ya Akaunti

Aliyechakata Ombi la Kufungua Akaunti Saini Tarehe
Aliyefungua Akaunti Saini Tarehe
Aliyeidhinisha Ufunguzi wa Akaunti Saini Tarehe

VIAMBATANISHO VINAVYOHITAJIKA:
Nakala ya Kitambulisho cha Taifa

Tafadhali wasilisha fomu hii ofisi za TRA SACCOS LTD au itume kwa barua pepe: info@trasaccos.co.tz
Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa kupiga simu bure kwenda namba: +255 80 071 4111
Au tutumie ujumbe WhatsApp kwa namba: +255 743 600075
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